Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2จังหวะ, 4จังหวะ, สายพาน, RETRO และ CUSTOM RETRO, CHOPPER, STUNT, KSR, BIG BIKE ทุกรุ่นทุกยี่ห้อพร้อม board พูดคุย, ซื้อ-ขาย แลกเปลี่ยน, โชว์สองล้อคู่ใจ, และเทคนิคต่างๆ...ภาพสาวซ้อนท้าย-สาวสก๊อย

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
2จังหวะ, 4จังหวะ, สายพาน, RETRO และ CUSTOM RETRO, CHOPPER, STUNT, KSR, BIG BIKE ทุกรุ่นทุกยี่ห่อพร้อม board พูดคุย, ซื้อ-ขาย แลกเปลี่ยน, โชว์สองล้อคู่ใจ, และเทคนิคต่างๆ...ภาพสาวซ้อนท้าย-สาวสก๊อย

ฝากเพื่อนๆด้วยนะครับ ใครขับผ่าน ถนน สุขสวัสดิ์ บางประแก้ว บางประกอก มีจี้ปล้นรถ

Go down 
5 posters
ผู้ตั้งข้อความ
2lor
Admin
2lor

ฝากเพื่อนๆด้วยนะครับ ใครขับผ่าน ถนน สุขสวัสดิ์ บางประแก้ว บางประกอก มีจี้ปล้นรถ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ฝากเพื่อนๆด้วยนะครับ ใครขับผ่าน ถนน สุขสวัสดิ์ บางประแก้ว บางประกอก มีจี้ปล้นรถ   ฝากเพื่อนๆด้วยนะครับ ใครขับผ่าน ถนน สุขสวัสดิ์ บางประแก้ว บางประกอก มีจี้ปล้นรถ I_icon_minitimeTue Oct 27 2009, 17:15

วันนี้ผมเลิกงาน5 ทุ่ม แล้วขับมอไซค์กลับบ้าน ตอนแรกกระจะเติมน้ำมันที่ปั้ม esso ตรงเจริญนครละ(ตรงข้ามมารีออด)

แต่ขี้เกียจกลับรถไปเติม เลยไปเติม สายใน ที่มีปั้มก่อนถึง บิ๊กซีราษบูรณะ ผมก็เปิดซีน่อล กระปิดตอนดับเครื่อง

มีรถวีโก้ของตํารวจ จอดในปั้มน้ำมัน ผมก็นึกในใจ เอาแล้วกุ โดนข้อหาซีน่อลอีกแล้วแน่ๆ ตํารวจคนนึง มุ่งหน้ามาหาผม

มียศเป็นดาบตํารวจแล้วละ เค้าก็มาบอกไม่ต้องตกใจ ไม่ได้จับเรื่องไฟซีน่อล แต่มีเรื่องจะเตือนให้ระวัง

ตํารวจถามผมว่า กําลังจะไปไหนครับ

ผมก็บอก อ๋อพี่ เพิ่งเลิกงานครับผม

เค้าถามอยู่แถวไหน ทํางานที่ไหน

ผม บอกอยู่ประชาอุทิศ ทํางานโรงแรม แถวสีลม อ่าพี่

เค้าบอกระวังๆหน่อยนะ อย่ากลับดึก ตรงถนน สุขสวัสดิ์ มีพวกวัยรุ่น เอาปืนจี้หัวเพื่อจะเอารถมอไซค์

ผมก็เลยบอก อ้าวพี่ แล้วจับมันได้ยังเนี้ย (ผมกับแฟนขนลุกเลย มาบอกให้กุกลัวทําไมเนี้ย)

เค้าบอก ยังจับไม่ได้เลย มีเจ้าทุข์มาแจ้งความ หลายรายแล้ว มันจี้ 3 คืนติดแล้วเนี้ย

ผมถามแถวไหนบ้างอ่าพี่ ผมจะได้ไม่ผ่าน

เค้าบอก ตรงสุขสวัสดิ์ ซอย 1 ตรงบางประแก้ว ใต้สะพานกรุงเทพ ตรงที่กลับรถใต้สะพาน

พวกวันรุ่นประมาณ 7-10 คน มันจะตามขับประกบรถที่มันต้องการ ถ้าไม่ให้พวกมัน

พวกมันก็เอาหมวกกระน็อตตีหัวเจ้าของรถ จนกว่าจะยอม เอารถให้มัน (เฉพาะ มีโอ ฟีโน่) ผมขับฟีโน่ด้วย

ผมเลยบอก ขนลุกเลยพี่ ขอให้จับได้ไวๆนะครับ ผมกลับเส้นสายในประจํา กลัวเหมือนกัน กว่าจะผ่อนหมด

เลือดตาแทบกระเด็น - -* พวกมันเล่นมาเอากัน ดื้อๆเลยหรอวะเนี้ย ขอให้ติดคุกหัวโต เถอะพี่น้อง

ผมก็ฝากเตือนเพื่อนๆมา ณ ที่นี่ด้วยนะครับ โปรดระวังกันหน่อยนะครับ ดูท่าทางไม่ดี เหมือนมีกลุ่ม

พวกวัยรุ่นติดยาขับตามตูดมา มีทางเดียว กดให้หมดปลอกเลยครับ แรงได้เท่าไหน กดให้หมด ไปในที่มีคนเยอะ ๆ

แล้วจอดอยู่ใกล้ๆ จุดมีที่คนอยู่ไปก่อน พอพวกมันไปแล้ว หรือ ยังไง ก็ค่อยๆว่ากันอีกที ยังไงฝากด้วยนะครับ

ที่มา boyzathailand
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://www.2lor.net
ZAC-MAN

ZAC-MAN

: 45

ฝากเพื่อนๆด้วยนะครับ ใครขับผ่าน ถนน สุขสวัสดิ์ บางประแก้ว บางประกอก มีจี้ปล้นรถ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ฝากเพื่อนๆด้วยนะครับ ใครขับผ่าน ถนน สุขสวัสดิ์ บางประแก้ว บางประกอก มีจี้ปล้นรถ   ฝากเพื่อนๆด้วยนะครับ ใครขับผ่าน ถนน สุขสวัสดิ์ บางประแก้ว บางประกอก มีจี้ปล้นรถ I_icon_minitimeTue Oct 27 2009, 17:53

ระวังกันด้วยนะครับ
mingserpico

mingserpico

: 41

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ฝากเพื่อนๆด้วยนะครับ ใครขับผ่าน ถนน สุขสวัสดิ์ บางประแก้ว บางประกอก มีจี้ปล้นรถ   ฝากเพื่อนๆด้วยนะครับ ใครขับผ่าน ถนน สุขสวัสดิ์ บางประแก้ว บางประกอก มีจี้ปล้นรถ I_icon_minitimeFri Oct 30 2009, 20:42

อันตรายมากครับ ไอ้พวกนี้อยากมีเงินใช้แต่ขี้เกียจทำงานสุจริต เกิดมาเป็นมนุษย์มีสมองไว้คิดได้มากกว่าสัตว์แต่กลับไม่ใช้ไปในทางที่ดี บาปกรรมมีจริงสักวันจะได้เห็นดี
monster click

monster click

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ฝากเพื่อนๆด้วยนะครับ ใครขับผ่าน ถนน สุขสวัสดิ์ บางประแก้ว บางประกอก มีจี้ปล้นรถ   ฝากเพื่อนๆด้วยนะครับ ใครขับผ่าน ถนน สุขสวัสดิ์ บางประแก้ว บางประกอก มีจี้ปล้นรถ I_icon_minitimeSat Jan 23 2010, 23:00

แล้วตอนนี้จับได้ยังกไ็ม่รู้นะครับ
ZAC-MAN

ZAC-MAN

: 45

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ฝากเพื่อนๆด้วยนะครับ ใครขับผ่าน ถนน สุขสวัสดิ์ บางประแก้ว บางประกอก มีจี้ปล้นรถ   ฝากเพื่อนๆด้วยนะครับ ใครขับผ่าน ถนน สุขสวัสดิ์ บางประแก้ว บางประกอก มีจี้ปล้นรถ I_icon_minitimeMon Jan 25 2010, 13:56

หน้าจะจับได้แล้วนะครับ ได้ข่าวมาว่าอย่างนั้น แต่ผมว่าเดียวกลุ่มใหม่ก็มาแทนที่ ยังไงก็ระวังกันหน่อยนะครับ Mad
BoyNSR150

BoyNSR150

: 43

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ฝากเพื่อนๆด้วยนะครับ ใครขับผ่าน ถนน สุขสวัสดิ์ บางประแก้ว บางประกอก มีจี้ปล้นรถ   ฝากเพื่อนๆด้วยนะครับ ใครขับผ่าน ถนน สุขสวัสดิ์ บางประแก้ว บางประกอก มีจี้ปล้นรถ I_icon_minitimeTue Jan 26 2010, 10:43

ก็ดีแล้วครับถ้าจับได้ เดือดร้อนกันหลายต่อหลายคนแล้ว.. Mad

ฝากเพื่อนๆด้วยนะครับ ใครขับผ่าน ถนน สุขสวัสดิ์ บางประแก้ว บางประกอก มีจี้ปล้นรถ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1