Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2จังหวะ, 4จังหวะ, สายพาน, RETRO และ CUSTOM RETRO, CHOPPER, STUNT, KSR, BIG BIKE ทุกรุ่นทุกยี่ห้อพร้อม board พูดคุย, ซื้อ-ขาย แลกเปลี่ยน, โชว์สองล้อคู่ใจ, และเทคนิคต่างๆ...ภาพสาวซ้อนท้าย-สาวสก๊อย

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
2จังหวะ, 4จังหวะ, สายพาน, RETRO และ CUSTOM RETRO, CHOPPER, STUNT, KSR, BIG BIKE ทุกรุ่นทุกยี่ห่อพร้อม board พูดคุย, ซื้อ-ขาย แลกเปลี่ยน, โชว์สองล้อคู่ใจ, และเทคนิคต่างๆ...ภาพสาวซ้อนท้าย-สาวสก๊อย

ติดสติกเกอร์แล้วครับ

Go down 
4 posters
ผู้ตั้งข้อความ
mingserpico

mingserpico

: 41

ติดสติกเกอร์แล้วครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ติดสติกเกอร์แล้วครับ   ติดสติกเกอร์แล้วครับ I_icon_minitimeThu Oct 29 2009, 20:15

รถคันนี้สังกัดทีม 2lor.net
[img]ติดสติกเกอร์แล้วครับ 2lor1[/img]

รักนะ ตะเอง
[img]ติดสติกเกอร์แล้วครับ 2lor2[/img]

พูดไม่ค่อยเก่งแต่รักหมดใจ จาก mingserpico
ขึ้นไปข้างบน Go down
2lor
Admin
2lor

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ติดสติกเกอร์แล้วครับ   ติดสติกเกอร์แล้วครับ I_icon_minitimeFri Oct 30 2009, 10:51

ขอขอบคุณๆ mingserpico มากนะครับ ดีใจที่ทุกคนช้วยกัน ไม่ทราบว่าคุณ mingserpico ใส่เสื้อ size อะไรครับ
http://www.2lor.net
ZAC-MAN

ZAC-MAN

: 45

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ติดสติกเกอร์แล้วครับ   ติดสติกเกอร์แล้วครับ I_icon_minitimeFri Oct 30 2009, 12:04

สุดยอดมากเลยครับ ขอขอบคุณๆ mingserpico ด้วยนะครับ ขอให้คุณ mingserpico มีคนคอยช้วยเหลืออย่างที่ท่านช้วย 2LOR.NET นะครับ
BoyNSR150

BoyNSR150

: 43

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ติดสติกเกอร์แล้วครับ   ติดสติกเกอร์แล้วครับ I_icon_minitimeFri Oct 30 2009, 13:16

ดีใจที่ไม่ทิ้งกัน..thank you
mingserpico

mingserpico

: 41

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ติดสติกเกอร์แล้วครับ   ติดสติกเกอร์แล้วครับ I_icon_minitimeFri Oct 30 2009, 20:25

ผมใส่ XL ครับแต่ถ้าจะส่งเสื้อมาให้ผมก็ไม่เป็นไรครับลำบากพี่เปล่าๆ ไว้ผมค่อยสกรีนติดเสื้อเองก็ได้ครับ รักแล้วทิ้งไม่ลง

ติดสติกเกอร์แล้วครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1