Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2จังหวะ, 4จังหวะ, สายพาน, RETRO และ CUSTOM RETRO, CHOPPER, STUNT, KSR, BIG BIKE ทุกรุ่นทุกยี่ห้อพร้อม board พูดคุย, ซื้อ-ขาย แลกเปลี่ยน, โชว์สองล้อคู่ใจ, และเทคนิคต่างๆ...ภาพสาวซ้อนท้าย-สาวสก๊อย

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
2จังหวะ, 4จังหวะ, สายพาน, RETRO และ CUSTOM RETRO, CHOPPER, STUNT, KSR, BIG BIKE ทุกรุ่นทุกยี่ห่อพร้อม board พูดคุย, ซื้อ-ขาย แลกเปลี่ยน, โชว์สองล้อคู่ใจ, และเทคนิคต่างๆ...ภาพสาวซ้อนท้าย-สาวสก๊อย

ยุคนั้นถือว่าสุดยอด...

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
ZAC-MAN

ZAC-MAN

: 45

ยุคนั้นถือว่าสุดยอด... Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ยุคนั้นถือว่าสุดยอด...   ยุคนั้นถือว่าสุดยอด... I_icon_minitimeTue Nov 24 2009, 11:15

ตอนนู้นกับตอนนี้ต่างกันเยอะเลย..แล้วอีกหลายปีข้างหน้าจะเป็นยังไง?? blow me
[img]ยุคนั้นถือว่าสุดยอด... Dirtbikegirl[/img]
ขึ้นไปข้างบน Go down
mingserpico

mingserpico

: 41

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยุคนั้นถือว่าสุดยอด...   ยุคนั้นถือว่าสุดยอด... I_icon_minitimeTue Nov 24 2009, 20:24

รุ่นนี้ผมไม่รู้จักแล้วครับผมเริ่มรู้จักตั้งแต่ HONDA MTX เป็นต้นมาอ่ะครับรุ่นก่อนหน้านั้นเกิดไม่ทันจ้า แต่ก็ดูยังคลาสสิคอยู่นะครับถึงแม้รถจะเก่าแต่มีคุณค่าทางจิตใจครับ ในใจลึกๆผมก็ชอบวิบากเหมือนกันครับแต่ชอบแนวเอ็นดูโร่ซิ่งเข้าป่าอะไรพวกนี้อ่ะครับ มันส์พะยะค่ะ Cool
BoyNSR150

BoyNSR150

: 43

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยุคนั้นถือว่าสุดยอด...   ยุคนั้นถือว่าสุดยอด... I_icon_minitimeWed Nov 25 2009, 13:00

สุดยอดทั้งคนและรถ...หายากทั้งคู่เลย...แต่ยอมรับว่าวิบากขี่สนุกมากครับ..ชอบๆๆ worship

ยุคนั้นถือว่าสุดยอด...
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1