Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2จังหวะ, 4จังหวะ, สายพาน, RETRO และ CUSTOM RETRO, CHOPPER, STUNT, KSR, BIG BIKE ทุกรุ่นทุกยี่ห้อพร้อม board พูดคุย, ซื้อ-ขาย แลกเปลี่ยน, โชว์สองล้อคู่ใจ, และเทคนิคต่างๆ...ภาพสาวซ้อนท้าย-สาวสก๊อย

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
2จังหวะ, 4จังหวะ, สายพาน, RETRO และ CUSTOM RETRO, CHOPPER, STUNT, KSR, BIG BIKE ทุกรุ่นทุกยี่ห่อพร้อม board พูดคุย, ซื้อ-ขาย แลกเปลี่ยน, โชว์สองล้อคู่ใจ, และเทคนิคต่างๆ...ภาพสาวซ้อนท้าย-สาวสก๊อย

ร้านอะไหล่...ปากดี

Go down 
4 posters
ผู้ตั้งข้อความ
ZAC-MAN

ZAC-MAN

: 45

ร้านอะไหล่...ปากดี Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ร้านอะไหล่...ปากดี   ร้านอะไหล่...ปากดี I_icon_minitimeThu Jun 25 2009, 16:19

เมื่อวานแวะดูสวิงอาร์มที่ร้านขายอะไหล่ BIG BIKE แทวๆตากสิน เจ้วของร้านพูดกับเราอย่างกับเราไปขอเขา...หรือเพราะรถเรามันแค่ 150cc.. :evil: ตั้งใจจะซื้อตอนแรกแต่พอเจอแบบนี้ซื้อร้านอื่นดีกว่า!!

เพื่อนๆโปรดระวังด้วย!!!

:x :x :x
ขึ้นไปข้างบน Go down
mingserpico

mingserpico

: 41

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ร้านอะไหล่...ปากดี   ร้านอะไหล่...ปากดี I_icon_minitimeSun Jul 19 2009, 20:41

ไอ้พวกขี่รถใหญ่มักจะดูถูกพวกเราชาว 2จังหวะ 150ซีซี ผมเคยเอาserpico ไล่บี้ cbr400มาแล้ว ผลคือมันหนีผมไม่พ้นต่อให้มันหมอบมิดก็เหอะ สะใจชะมัด จงภูมิใจในความแรงของ 2จังหวะครับ
ZAC-MAN

ZAC-MAN

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ร้านอะไหล่...ปากดี   ร้านอะไหล่...ปากดี I_icon_minitimeTue Jul 21 2009, 16:46

จริงครับ Sad Sad แต่ก็เป็นชาว 2ล้อด้วยกันหน้าเป็นหนึ่งเดียวกันนะครับ แต่ที่บอกว่า Ser ชัดกับ 400 รถพี่ถือว่าสุดยอดจริงๆ :cheers: :cheers:
2lor
Admin
2lor

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ร้านอะไหล่...ปากดี   ร้านอะไหล่...ปากดี I_icon_minitimeTue Jul 21 2009, 17:34

สะใจจริงๆครับ... :) Very Happy :lol:
http://www.2lor.net
poksababy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ร้านอะไหล่...ปากดี   ร้านอะไหล่...ปากดี I_icon_minitimeFri Oct 28 2011, 20:14

นับถือเลย ครับ

ผมเล่นรุ่น 110cc อยู่คงไม่ทันเขา ^^

เด็กใหม่นะครับผม
ZAC-MAN

ZAC-MAN

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ร้านอะไหล่...ปากดี   ร้านอะไหล่...ปากดี I_icon_minitimeMon Oct 31 2011, 09:58

poksababy พิมพ์ว่า:
นับถือเลย ครับ

ผมเล่นรุ่น 110cc อยู่คงไม่ทันเขา ^^

เด็กใหม่นะครับผม

ใจเย็นๆครับ ไม่ต้องรีบ รถอะไรก็เป็นชาวสอวล้อด้วยกันทั้งนั้นครับ นี้คือเหตุผลของ web นี้ ไม่จํากัดรถ ขอให้ใจรักก็พอครับ Cool

ร้านอะไหล่...ปากดี
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1