Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2จังหวะ, 4จังหวะ, สายพาน, RETRO และ CUSTOM RETRO, CHOPPER, STUNT, KSR, BIG BIKE ทุกรุ่นทุกยี่ห้อพร้อม board พูดคุย, ซื้อ-ขาย แลกเปลี่ยน, โชว์สองล้อคู่ใจ, และเทคนิคต่างๆ...ภาพสาวซ้อนท้าย-สาวสก๊อย

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
2จังหวะ, 4จังหวะ, สายพาน, RETRO และ CUSTOM RETRO, CHOPPER, STUNT, KSR, BIG BIKE ทุกรุ่นทุกยี่ห่อพร้อม board พูดคุย, ซื้อ-ขาย แลกเปลี่ยน, โชว์สองล้อคู่ใจ, และเทคนิคต่างๆ...ภาพสาวซ้อนท้าย-สาวสก๊อย

ภาพยกล้อตามความเรียกร้อง..

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
ZAC-MAN

ZAC-MAN

: 45

ภาพยกล้อตามความเรียกร้อง.. Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ภาพยกล้อตามความเรียกร้อง..   ภาพยกล้อตามความเรียกร้อง.. I_icon_minitimeFri Aug 28 2009, 10:52

ผมพยามยกและขี่ช้าๆ (Slow wheelie) เป็นภาพตอนหัดใหม่ๆ อาจจะยังไม่สูงมาก ตอนนี้ยืนยกช้าๆได้แล้วแต่ยังไม่ไกลมาก ไม่ค่อยมีเวลาซ้อมเลย งานพ้าเยอะมากแถมพ้าปิดจมูกเข้ามาอีกเป้นแสนชิ้น...ยุ้งสุดๆ suspect blow me

เข้าไปดูที่ทํางานผมได้นะครับที่
www.14yod.com

[img] ภาพยกล้อตามความเรียกร้อง.. Iyvx5 [/img]

แก้ไขล่าสุดโดย ZAC-MAN เมื่อ Wed Sep 16 2009, 15:03, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
mingserpico

mingserpico

: 41

ภาพยกล้อตามความเรียกร้อง.. Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ภาพยกล้อตามความเรียกร้อง..   ภาพยกล้อตามความเรียกร้อง.. I_icon_minitimeFri Sep 04 2009, 23:12

เยี่ยมครับ ผมเคยหัดยกล้อกับรถวิบากก็พอได้อยู่แต่ไม่ไกล แต่สำหรับรถครอบครัวผมไม่เคยลองยกครับ ถ้าพี่มีงบน่าไปเล่นพวกโมตาร์ดนะครับ ผมว่ามันสุดขั้วเลย :affraid:
mingserpico

mingserpico

: 41

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ภาพยกล้อตามความเรียกร้อง..   ภาพยกล้อตามความเรียกร้อง.. I_icon_minitimeFri Sep 04 2009, 23:17

พี่รับทำเสื้อแจ็คเก็ตใส่ขี่มอเตอร์ไซด์ไหมครับ แบบเท่ห์ๆราคาไม่แพงน่ะครับ
ZAC-MAN

ZAC-MAN

: 45

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ภาพยกล้อตามความเรียกร้อง..   ภาพยกล้อตามความเรียกร้อง.. I_icon_minitimeSat Sep 05 2009, 11:09

ตอนนี้ยังไม่ได้ทําครับ ทําแต่เสื้อพนักงานหรือเสื้อตาม order ครับ คิดไว้อยู่เหมือนกัน แต่ขอบคุณมากที่ให้ความสนใจนะครับ ไว้ทําเมื้อไหล่จะแจ้งคุณ mingserpico เป็นคนแรกเลยนะครับ 🐰
BBbiker1
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ภาพยกล้อตามความเรียกร้อง..   ภาพยกล้อตามความเรียกร้อง.. I_icon_minitimeSat Sep 05 2009, 11:46

สักวันจะเก่งเองครับบบบบ :lol!:
VINCENT

VINCENT

: 46

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ภาพยกล้อตามความเรียกร้อง..   ภาพยกล้อตามความเรียกร้อง.. I_icon_minitimeThu Sep 24 2009, 12:07

ZAC-MAN ทําไมไม่เอารูปเราลงด้วยอะ แบบตอนที่เรายกล้ออะ?? suspect ซ้อมก็ไปด้วยกัน ภาพนี้เราก็เป็นคนถ่ายให้ด้วย...น้อยใจ... 😢 😢

ภาพยกล้อตามความเรียกร้อง..
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1