Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2จังหวะ, 4จังหวะ, สายพาน, RETRO และ CUSTOM RETRO, CHOPPER, STUNT, KSR, BIG BIKE ทุกรุ่นทุกยี่ห้อพร้อม board พูดคุย, ซื้อ-ขาย แลกเปลี่ยน, โชว์สองล้อคู่ใจ, และเทคนิคต่างๆ...ภาพสาวซ้อนท้าย-สาวสก๊อย

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
2จังหวะ, 4จังหวะ, สายพาน, RETRO และ CUSTOM RETRO, CHOPPER, STUNT, KSR, BIG BIKE ทุกรุ่นทุกยี่ห่อพร้อม board พูดคุย, ซื้อ-ขาย แลกเปลี่ยน, โชว์สองล้อคู่ใจ, และเทคนิคต่างๆ...ภาพสาวซ้อนท้าย-สาวสก๊อย

ถาม-ตอบ เกี่ยวกับเสื้อเกราะ

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
ZAC-MAN

ZAC-MAN

: 45

ถาม-ตอบ เกี่ยวกับเสื้อเกราะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ถาม-ตอบ เกี่ยวกับเสื้อเกราะ   ถาม-ตอบ เกี่ยวกับเสื้อเกราะ I_icon_minitimeFri Mar 12 2010, 14:04

ถาม-ตอบ เกี่ยวกับเสื้อเกราะ Vuw85 ถาม-ตอบ เกี่ยวกับเสื้อเกราะ 2lorfoxarmor2008 ถาม-ตอบ เกี่ยวกับเสื้อเกราะ 2lorfoxarmor20082 ถาม-ตอบ เกี่ยวกับเสื้อเกราะ 186648

ถาม-ตอบ เกี่ยวกับเสื้อเกราะ Combofoxs

ขายเสื้อเกราะ FOX ของใหม่

สินค้ามี่ size M, L ครับ

* เป็นเกราะเข็ง
* เป็ยผ้ารูตาข่ายใส่แล้วไม่ร้อนเหมาะกับการใส่ขี่ใน กทม และ ตจว หรือขี่แบบแนว stunt
* ชิ้นหลังสามารณถอดออกมาแล้วใส่ชิ้นเดียวได้

เนื้อผ้าทํามาจาก:

35% NYLON
30% POLYESTER
20% EVA
10% PLASTIC
5% SPANDEX

ราคา: 2600 บาท รวมส่ง EMS ฟรี

[img] ถาม-ตอบ เกี่ยวกับเสื้อเกราะ Yv5d7 ถาม-ตอบ เกี่ยวกับเสื้อเกราะ 838c2 [/img]

ถาม-ตอบ เกี่ยวกับเสื้อเกราะ Combodais

ขายเสื้อเกราะ Dainese ของใหม่

* เป็นเกราะเข็ง
* เป็ยผ้ารูตาข่ายใส่แล้วไม่ร้อนเหมาะกับการใส่ขี่ใน กทม และ ตจว หรือขี่แบบแนว stunt
* ชิ้นหลังสามารณถอดออกมาแล้วใส่ชิ้นเดียวได้

สินค้ามี่ size L, XL ครับ

ราคา: 3300 บาท รวมส่ง EMS ฟรี

รวมส่ง EMS ฟรีทั่วประเทศ
หรือมารับเองก็ได้ครับ อยู่แถววัดสน (ช.สุขสวัสดิ์ 35) ยกเว้นวันอาทิตย์

พกง พัสดุเก็บเงินปลายทางเพื่ม 100 บาท EMS

ชุด COMBO

รวมส่ง EMS ฟรีทั่วประเทศ
หรือมารับเองก็ได้ ครับ อยู่แถววัดสน (ช.สุขสวัสดิ์ 35) ยกเว้นวันอาทิตย์

พกง พัสดุเก็บเงินปลายทางเพื่ม 200 บาท (ไม่ EMS)
**กรุณาโทรมาถามก่อนนะครับ**

สั่งสินค้าคริกเลยครับ>>> http://www.2lor.net/shop-ord-p.html

ยืนยันการสั่งสินค้าคริกเลยครัย>>> http://www.2lor.net/pay-shop.html

สนใจติดต่อ: คุณ พรหม
089-740-8788
E-mail: prom@2LOR.NET

แก้ไขล่าสุดโดย ZAC-MAN เมื่อ Fri Apr 02 2010, 17:53, ทั้งหมด 9 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
Chang_ba
ผู้มาเยือน

ถาม-ตอบ เกี่ยวกับเสื้อเกราะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ถาม-ตอบ เกี่ยวกับเสื้อเกราะ   ถาม-ตอบ เกี่ยวกับเสื้อเกราะ I_icon_minitimeFri Mar 12 2010, 15:55

ของมีเลยบ่าวครับ จะไปแถวพระประแดงวันนี้
ZAC-MAN

ZAC-MAN

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ถาม-ตอบ เกี่ยวกับเสื้อเกราะ   ถาม-ตอบ เกี่ยวกับเสื้อเกราะ I_icon_minitimeFri Mar 12 2010, 16:18

มึครับ
แวะเข้ามาได้เลย ถึงแล้วโทรถามซอยก็ได้นะครับ จะอยู่ถึง 2 ทุ่ม
Chang_ba
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ถาม-ตอบ เกี่ยวกับเสื้อเกราะ   ถาม-ตอบ เกี่ยวกับเสื้อเกราะ I_icon_minitimeFri Mar 12 2010, 16:47

กําลังไปครับ ถึงปากซอยแล้วจะโทรถาม
Hadter_5
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ถาม-ตอบ เกี่ยวกับเสื้อเกราะ   ถาม-ตอบ เกี่ยวกับเสื้อเกราะ I_icon_minitimeTue Mar 16 2010, 10:35

ไม่ทราบว่ามีของอยู่ป่าวครับ? ผมสนใจซื้อสามตัว จํานวน 3 ตัวราคาลดได้อีกป่าวครับ? ถาม-ตอบ เกี่ยวกับเสื้อเกราะ 546210
ZAC-MAN

ZAC-MAN

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ถาม-ตอบ เกี่ยวกับเสื้อเกราะ   ถาม-ตอบ เกี่ยวกับเสื้อเกราะ I_icon_minitimeTue Mar 16 2010, 10:54

โทรมาคุยได้เลยครับผม..ถ้ากลัวจะใส่ไม่ได้แวะเข้ามาลองใส่ก่อนได้นะครับ Cool
Sing-666
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ถาม-ตอบ เกี่ยวกับเสื้อเกราะ   ถาม-ตอบ เกี่ยวกับเสื้อเกราะ I_icon_minitimeThu Mar 25 2010, 18:24

โอนเงินค่าชุด COMBO ของ Dainese ไปให้แล้วนะครับ รบก่วนส่งด่วนสุดให้ด้วยครับ ถุงมือเอาสีแดงนะครับ size L นะครับ ถาม-ตอบ เกี่ยวกับเสื้อเกราะ 362401
ZAC-MAN

ZAC-MAN

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ถาม-ตอบ เกี่ยวกับเสื้อเกราะ   ถาม-ตอบ เกี่ยวกับเสื้อเกราะ I_icon_minitimeThu Mar 25 2010, 18:48

ได้รับเรียบร้อยแล้วครับ พรุ้งนี้จะส่งไปให้นะครับ แล้วเดียวส่งรหัสให้ติดตามสินค้า

ติดตามได้โดยไปที่ www.2LOR.net อยู่มุมขวาบน (ตามรูปนี้นะครับ)

ถาม-ตอบ เกี่ยวกับเสื้อเกราะ Track

หรือไปที่ www.thailandpost.com ก็ได้นะครับ ถาม-ตอบ เกี่ยวกับเสื้อเกราะ 859569
??
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ถาม-ตอบ เกี่ยวกับเสื้อเกราะ   ถาม-ตอบ เกี่ยวกับเสื้อเกราะ I_icon_minitimeSat Apr 03 2010, 14:02

จะเข้าไปซื้อเกราะ Dainese มี size อะไรบ้างครับ?
ZAC-MAN

ZAC-MAN

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ถาม-ตอบ เกี่ยวกับเสื้อเกราะ   ถาม-ตอบ เกี่ยวกับเสื้อเกราะ I_icon_minitimeSat Apr 03 2010, 14:14

มี size XL ครับ แต่ XL Dainese ใหญ่ผอๆกับ L ของ FOX ครับ แวะเข้ามาลองใส่ดูก่อนได้นะครับ
Pui_Pan
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ถาม-ตอบ เกี่ยวกับเสื้อเกราะ   ถาม-ตอบ เกี่ยวกับเสื้อเกราะ I_icon_minitimeWed Apr 07 2010, 10:37

เสื้อเกราะ Dainese ยังมีอยู่ป่าวครับ จะเข้าไปดูวันนี้ครับ Question
ZAC-MAN

ZAC-MAN

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ถาม-ตอบ เกี่ยวกับเสื้อเกราะ   ถาม-ตอบ เกี่ยวกับเสื้อเกราะ I_icon_minitimeWed Apr 07 2010, 11:02

มีของอยู่ครับ โทรเข้ามาถามทางได้เลยครับ อยู่ทั้งวันครับ ถาม-ตอบ เกี่ยวกับเสื้อเกราะ 186648

ถาม-ตอบ เกี่ยวกับเสื้อเกราะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1